Ngày hôm nay thứ 2 ngày 19 /2/2024 tức ngày (mồng 10 /1/ Gíap Thìn) Nhà trường đã đón trẻ đến trường sau tết theo đúng công văn chỉ đạo của PGD&ĐT Thị Xã Kỳ Anh. Hòa chung trong không khí rộn ràng sắc xuân của thị xã Kỳ Anh cô và trò cùng nhau du xuân đầu năm, lì xì mừng tuổi và gửi tới nhau những lời chúc mừng năm mới với khát vọng về một ngôi trường an toàn - thân thiện - hạnh phúc- sáng tạo và phát triển. Đó cũng chính là những khát khao mà cô và trò trường mầm non Hoa Mai luôn phấn đấu đạt được
Ngay từ ngày đầu tiên đến trường sau tết nhà trường đã có hơn 400 học sinh đến trường, và 100% đ/c CB/GV/NV có mặt đông đủ
Trong dịp nghỉ tết dài ngày nhà trường đã làm tốt công tác bảo quản tài sản không để xảy ra mất mát tài sản.
Trước tết nhà trường tổ chức tuyên truyền phụ huynh, kết hợp tới toàn thể CB,GV,NV, phụ huynh, học sinh về việc thực hiện ATGT. Qua dịp nghỉ tết nhà trường không có trường hợp tai nạn giao thông nào xày ra đối với CB,GV,NV phụ huynh, học sinh
Sau đây là một số hình ảnh của ngày khai xuân
![z5173367618794 d7bde4e33d98912766968fd50e520359](/uploads/news/2024_02/z5173367618794_d7bde4e33d98912766968fd50e520359.jpg)
![z5173391116075 4e8865c39f31c90986f0da585f1faa22 (1)](/uploads/news/2024_02/z5173391116075_4e8865c39f31c90986f0da585f1faa22-1.jpg)
![z5173387053655 1e28efebc338435665b92d6d2d5b3d48](/uploads/news/2024_02/z5173387053655_1e28efebc338435665b92d6d2d5b3d48.jpg)
![z5173410396738 94eead2a83fd99d5c409a4505e7a7776](/uploads/news/2024_02/z5173410396738_94eead2a83fd99d5c409a4505e7a7776.jpg)
![z5173410342745 e86be6061a123479a61d4d8ff5069388](/uploads/news/2024_02/z5173410342745_e86be6061a123479a61d4d8ff5069388.jpg)
![z5174881669124 ac085521ad5e77720b9084ff9231a1bd](/uploads/news/2024_02/z5174881669124_ac085521ad5e77720b9084ff9231a1bd.jpg)
![z5175206481144 ff37383f114cc3d713f1870dbf5430c0](/uploads/news/2024_02/z5175206481144_ff37383f114cc3d713f1870dbf5430c0.jpg)
Đăng ký thành viên